இனி அமேசானில் பொருட்கள் வாங்குபவர்களுக்கு ஒரு நிச்சய கேஷ் பேக் மற்றும் பரிசுகள்!

முன்னணி நிறுவனமான அமேசானுடன் இணைந்து ப்ரொவியின் அடுத்த படைப்பான ப்ரொவிஅமேசான் கேஷ் பேக் போர்ட்டல் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.( www.shop.provipressmedia.com ) இந்த இணையத்தளத்திற்குள் சென்று வாடிக்கையாளர்கள் தங்களுக்கு தேவையான அனைத்து பொருட்களையும் வாங்கிக்கொள்ளலாம்! நீங்கள் வாங்கும் ஒவ்வொரு பொருட்களுக்கும் ஒவ்வொருமுறை நீங்கள் இந்த தளத்திற்குள் சென்று பொருட்கள் வாங்கும்பொழுதும் ஒரு நிச்சய கேஷ் பேக் அல்லது நிச்சய பரிசுகள் உங்களை வந்து சேரும், என்பதை மிக மகிழ்ச்சியுடன் தெரிவித்துக்கொள்கிறோம் மேலும் விவரங்களுக்கு மற்றும் எங்களுடன் இந்த முயற்சியில் கைகோர்க்க விரும்பினால் கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள எண் அல்லது அதிகாரபூர்வ மின்னஞ்சல் முகவரியில் தொடர்புகொள்ளலாம்!

CONTACT : 9003359577
MAIL : Office@provipressmedia.com

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *